Bya Musasi Waffe.

OLUKALALA lw’aBabaka ba Gavumenti olubadde lumaze ebbanga eddene nga lulindirirwa kyadaaki lumaze ne lufulumizibwa omukulembeze we Ggwanga Yoweri Kaguta  Museveni.

“Nga nsinziira mu buyinza obumpeebwa Semateeka we Ggwanga lino owa 1995 mu kawakatirwa aka 99 ne 203, nsazeewo okulonda Ababaka bange mu Disitulikiti ez’enjawulo saako n’abamyuka baabwe..

 

NAMES DISTRICT
1. MPIMBAZA HASHAKA ABIM
2. TABAN DATA PETER ADJUMANI
3. NGOMPEK LENOS AGAGO
4. OMARA JOSEPHINE ALEBTONG
5. EYALO LILLIAN AMOLATAR
6. ADIAMA EKJU JOHN ROBERT AMUDAT
7. ISEET JULIAN FEDE AMURIA
8. AUMA LINDA AGNES AMURU
9. AKELLO BEATRICE APAC
10. NAHORI OYAA ARUA
11. MARTIN OROCH BUDAKA
12. WATENYELE JOHN NABENDE BUDUDA
13. MUGABI MARTIN BUGIRI
14. BISOBORWA PETER BUHWEJU
15. KAGAYI JANE FRANCIS BUIKWE
16. WALUGEMBE RAMATHAN BUKEDEA
17.  DR. SAZIR NSUBUGA MAYANJA

 

BUKOMANSIMBI 
18.  CHESOL TOM  BUKWO 
19.  PAAK PETER PAX  BULAMBULI 
20.  ASIIMWE AMOS  BULIISA 
21.  KAKWENZA GRACE  BUNDIBUGYO 
22.  TIBEMANYA JOLLY  BUSHENYI 
23.  CAPT. CHRIS MIKE OKIRIA  BUSIA 
24.  SEGAWA JIMMY EBIL  BUTALEJA 
25.  HAJJI SEBYALA BADRU  BUTAMBALA 
26. NABIRYE AGNES BUVUMA

 

 

27.  OGWANG ADYERO  BUYENDE 
28.  EGOLE LAWRENCE  DOKOLO 
29.  SABIITI RUTH KASHAKA  GOMBA 
30.  CAPT. OKOT LAPOLO  GULU 
31.  KISEMBO SAMUEL ARAALI  HOIMA 
32.  AKATUHEBWA ELIASTO  IBANDA 
33.  KWESIGA EVA NALONGO (MRS.)  IGANGA 
34.  MUHANGI HERBERT  ISINGIRO 
35.  SAKWA ERIC  JINJA 
36.  NANDINDA DARIUS  KABALE 
37.  ASIIMWE STEPHEN  KABAROLE 
38.  ONYA AKONAPESA EDWARD  KABERAMAIDO 
39.  AACHILA JOHN REX  KAABONG 
40.  RUTERERAHO LILIAN  KAGADI 
41.  MUGUME APOLLO  KAKUMIRO 

 

 

42.  KIKOOLA DANIEL  KALANGALA 
43.  BILLY JANAT MULINDWA  KALIRO 
44.  TUKAIKIRIZA CALEB  KALUNGU 
45.  MPIIMA FARIDAH  KAMPALA 
46.  DDUMBA MOSES  KAMULI 
47.  MUCUNGUZI GODFREY  KAMWENGE 
48.  SENGOOBA SSEKANDI SHAFIQ  KANUNGU 
49.  CHERUKUT EMMA ROSE  KAPCHORWA 
50.  LT. WALUSIMBI JOE  KASESE 
51.  BWALATUM MICHAEL  KATAKWI 
52.  KIKOMEKO MWANAMOIZA  KAYUNGA 
53.  MBABAZI DEBORAH  KIBAALE 
54.  MAWIYA LULE UMAR  KIBOGA 
55.  NAJJUMA JULIET SENKOOLE  KIBUKU 
56.  MUHINDO AMINADABU  KIRUHURA 

 

 

57.  DEBELE PETER  KIRYANDONGO 
58.  MUGISHA PETER  KISORO 
59.  OMARA CHRISTOPHER  KITGUM 
60.  KAWOOYA ISAAC  KOBOKO 
61.  OLWENY OMARA JOHANNAN  KOLE 
62.  LOGILO PETER NGOROK  KOTIDO 
63.  KATO MATANDA HUSSIEN  KUMI 
64.  BULWANIREGHA DENIS EPHRAIM  KWEEN 
65.  KABOYO DAVID  KYANKWANZI 
66.  KAWAMARA MISAKI  KYEGEGWA 
67.  BWEBALE APOLLO  KYENJOJO 
68.  KIDEGA JAMES  LAMWO 
69.  ODONG MILTON  LIRA 
70.  KABUYE NICKSON NUWAGABA  LUUKA 
71.  NAMULINDWA PHEOBE  LUWERO 

 

 

72.  JUUKO KASIITA APOLLO  LWENGO 
73.  KAMWINE CATHERINE  LYANTONDE 
74.  WASHAKI AHMED  MANAFA 
75.  SOET ESTHER  MARACHA 
76.  SSENTONGO HERMAN  MASAKA 
77.  NYAKAHUMA GODFREY  MASINDI 
78.  SHILAKU JAMES  MAYUGE 
79.  OGAJO BARASA  MBALE 
80.  MAJ. JAMES MWESIGYE  MBARARA 
81.  NASIIMA ADA  MITOOMA 
82.  CAPT. YAHAYA KAKOOZA  MITYANA 
83.  PETER KEN LACOP  MOROTO 
84.  KOMAKECH WILLIAM  MOYO 
85.  BYABASHAIJA ROSE MANDE  MPIGI 
86.  NYAKWEERA BAGUMA  MUBENDE 

 

 

87.  BAMWINE FRED  MUKONO 
88.  MODO DAVID LAMRTO  NAKAPIRIPIRIT 
89.  NAYEBARE KYAMUZIGITI  NAKASEKE 
90.  MUGANGA DAN  NAKASONGOLA 
91.  OPIRA SYLVESTER  NAMAYINGO 
92.  SEMPALA AMOS KIGOZI  NAMUTUMBA 
93.  LUBEGA ABUBAKER  NAPAK 
94.  LABEJA BOB WILLIAMS  NEBBI 
95.  ONORIA AMBROSE  NGORA 
96.  BIRYABAREMA ELAIJA  NTOROKO 
97.  BAKUNDA GEORGE  NTUNGAMO 
98.  AKELLO AGNES EBONG  NWOYA 
99.  AKANYE SUSAN  OMORO 
100.  ABAK ROBERT  OTUKE 
101.  AKULLU GILLIAN  OYAM 

 

 

102.  DUSMAN OKEE  PADER 
103.  KYEYUNE SSENYONJO  PALLISA 
104.  MUBIRU CHARLES  RAKAI 
105.  RWAKIFARI PETER  RUBANDA 
106.  NAKAMYA HARRIET  RUBIRIZI 
107.  KAGUTA DAN  RUKUNGIRI 
108.  BUSINGE HARRIET  SEMBABULE 
109.  OKISWA GEOFFREY  SERERE 
110.  KYERERE FRANK  SHEEMA 
111.  LULABA ISAAC  SIRONKO 
112.  TUKEI WILBERFORCE  SOROTI 
113.  OWOLE NIXON  TORORO 
114.  KIRABIRA ROSE NALONGO  WAKISO 
115.  ANDAMA RICHARD  YUMBE 
116.  MUHINDO PULKERIA  RUKIGA 

 

 

117.  TOKO SHUAIB  PAKWACH 
118.  NDISABA FATUMA  BUTEBO 
119.  MAJ. RTD. DAVID MATOVU  KYOTERA 
120.  KIAGAI MOSES WAMOTO  NAMISINDWA 
121.  ASIIMWE JANE MUHINDO  BUNYANGABO 
122.  KAJOINGE ANDREW KIWANUKA  ZOMBO 

 

 

DEPUTY RESIDENT DISTRICT COMMISSIONERS

 

NAMES DISTRICT
1. HELLEN PULKOL ABIM
2. MUGWERI MOSES ADJUMANI
3. AKWETEIREHO JONATHAN AMOLATAR
4. KEDI RONALD ONGODIA AMURIA
5. KOMAKECH SALIM APAC 
6. ALICE AKELLO OPIO ARUA
7. BAKALE SADIQ BUGIRI 
8. HUDU HUSSEIN BUIKWE 
9. HANIFAH KALADI BUKOMANSIMBI 
10. MUHANGUZI UMAR BUNDIBUGYO 
11. LOY NAMARA BUSHENYI 
12. KALIKWANI PAUL BUSIA 

 

 

13. ELIJAH MADOI BUTALEJA 
14. KIGONGO JUMA BUVUMA 
15. OREE TONNY GULU 
16. TABARO RICARD HOIMA
17.  BASHONGOKA MARY  IBANDA 
18.  NAKAMANDA PAMELA WATUWA  IGANGA 
19.  TUSIIME GIDEON  ISINGIRO 
20.  ABEL BAKUNDA  JINJA 
21.  RUGAJU GAD  KABALE 
22.  BANDEBA FESTUS  KABAROLE 
23.  ODONGO SAMUEL  KABERAMAIDO 
24.  MODO AUGUSTINE  KAABONG 
25.  NANYANZI SARAH  KALUNGU 
26.  HAWA NDEGGE  KAMPALA (CENTRAL) 
27.  NABUKENYA DEBORAH MERCY KITYO  KAMPALA (KAWEMPE) 
28.  KAGOLOLA IBRAHIM  KAMPALA (MAKINDYE) 
29.  BURORA HERBERT ANDERSON  KAMPALA (NAKAWA) 
30.  SENTAMU KABUGA DANIEL  KAMPALA (RUBAGA) 
31.  MBETEGYERIZE GODFREY  KAMULI 
32.  NYAKATEMBA REUBEN  KAMWENGE 
33.  EMMY NGABIRANO  KANUNGU 
34.  TWOYEN KENNETH CHEMONGES  KAPCHORWA 
35.  SENKUNGU TEOPISTA  KALANGALA 
36.  MASEREKA JOSHUA  KASESE 
37.  ENOMU VINCENT  KATAKWI 
38.  MUKOSE JAMES  KAYUNGA 
39.  NANSHEMEZA CAROLINE KASHAIJA  KIBAALE 
40.  KAGAMBI DOREEN KEITA  KIBOGA 
41.  KAMUKAMA NICHOLAS  KIRUHURA 

 

 

42.  NUWAGABA MOSES  KISORO 
43.  AMULI KASUGGA  KITGUM 
44.  BERU ABBEY  KUMI 
45.  DENIS NZAIRWE  KYANKWANZI 
46.  ANKUNDA SHARON  KYEGEGWA 
47.  KAHONAHO ISAAC  KYENJOJO 
48.  LWOROMOI TROBISCH  LIRA 
49.  KAGAIGA MIRIAM  LUWERO 
50.  NALUBEGA MARIAM SEGUYA  LWENGO 
51.  TIITWE RHODAH KAGAAGA  LYANTONDE 
52.  EMMY KATERA TURYABAGYENYI  MBARARA 
53.  OKWI GILBERT  MANAFA 
54.  CAPT. JOHN KADDU  MASAKA 
55.  BAHEBWA LONGINO  MASINDI 
56.  MITAALA EMMY  MAYUGE 
57.  LILLIAN NAKAWESA  MBALE 
58.  KASORO WILLIAM  MITOOMA 
59.  ISHA NTUMWA  MITYANA 
60.  ACHAM PROSCOVIA  MOROTO 
61.  GORE GRIFFIN  MOYO 
62.  BASUUKA HELLEN NSEREKO  MPIGI 
63.  KIIZA EVELYNE TINKAMILILWE  MUBENDE 
64.  BWABYE RICHARD  MUKONO 
65.  AJILONG MODESTA  NAKAPIRIPIRIT 
66.  AHARIKUNDIRA AFRICANO  NAKASEKE 
67.  MAJID DHIKUSOOKA  NAMAYINGO 
68.  ADYANGO RACHAEL  NEBBI 
69.  KANYAMAHANE ISAIAH  NTUNGAMO 
70.  AWANY ANDREW  PADER 
71.  EMOKOL J.P. ONYANGO  PALLISA 
72.  MUHINDO JUSTINE MUTABAZI  RAKAI 
73.  BITARUHO FRANCIS  RUBIRIZI 
74.  KEMIGISA GRACE MASIKO  RUKUNGIRI 
75.  KINTU MUSOKE  SEMBABULE 
76.  MAGUNDA GEORGE  SIRONKO 
77.  EKOOMU JOHN STEVEN  SOROTI 
78.  WERE YAHAYA  TORORO 
79.  HAJJI NJUKI NOOR MBABAALI  WAKISO (ENTEBBE) 
80.  MBABAZI JUSTINE  WAKISO (KASANGATI) 
81.  SEKASAMBA JOSEPH  WAKISO(KIIRA)
82.  ICHOGOR CHARLES  BUKEDEA 

 

 

 

1.  ASIIMWE MARTHA  SECRETARIAT OF RDC’S
2.  TWEHEYO JAMES  SECRETARIAT OF RDC’S
3.  SR. AKIROR MARY GRACE  SECRETARIAT OF RDC’S
Comments